COME ON

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

COME ON AND...

Latest topics

» Cổ tích về ngọn nến
Phố ấm áp - Nguyên Vũ EmptyMon Aug 02, 2010 3:30 pm by Prince

» Hãy ngẩng đầu lên
Phố ấm áp - Nguyên Vũ EmptyMon Aug 02, 2010 3:18 pm by Prince

» Một câu chuyện về lòng kiên trì
Phố ấm áp - Nguyên Vũ EmptyMon Aug 02, 2010 3:15 pm by Prince

» Vẻ đẹp tâm hồn
Phố ấm áp - Nguyên Vũ EmptyMon Aug 02, 2010 3:08 pm by Prince

» Tình bạn và tình yêu
Phố ấm áp - Nguyên Vũ EmptyMon Aug 02, 2010 3:04 pm by Prince

» Điều tôi muốn biết
Phố ấm áp - Nguyên Vũ EmptyMon Aug 02, 2010 3:02 pm by Prince

» Người bạn
Phố ấm áp - Nguyên Vũ EmptyMon Aug 02, 2010 2:53 pm by Prince

» Tia nắng, mảnh vỡ dạ quang và điện thoại di động
Phố ấm áp - Nguyên Vũ EmptyMon Aug 02, 2010 2:49 pm by Prince

» Con ốc nhỏ mang linh hồn của biển…
Phố ấm áp - Nguyên Vũ EmptyMon Aug 02, 2010 2:35 pm by Prince

Statistics

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 125 in 124 subjects

Diễn Đàn hiện có 4 thành viên

Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: pE_ng0k

Top posters

Phố ấm áp - Nguyên Vũ

Prince
    Prince
    Admin
    Admin

Phố ấm áp - Nguyên Vũ Empty Phố ấm áp - Nguyên Vũ

Bài gửi by Prince Mon Aug 02, 2010 1:37 pm

Na ... na ...
    Ngày hôm qua anh mơ được cùng em tay trong tay đến một nơi thiên đường đầy ánh nắng là nơi mùa xuân bắt đầu một hạnh phúc mới bắt đầu chỉ có anh và em.
    Ngày hôm nay nơi đây mình cùng đi trên con phố quen ngắt tặng em một cánh hoa vàng lời yêu này anh chưa dám nói chỉ dấu kín trong lòng người ơi em có hay không.
    Nhờ chút nắng ấm mùa xuân gửi đến em tình yêu, gửi ngàn câu ca nhờ con gió mang đến người anh chấp tay khẽ nguyện cầu sẽ có một phép nhiệm màu để em không bao giờ xa anh.
    Nhờ chút nắng ấm mùa xuân gửi đến em tình yêu gửi lại nơi đây bao kí ức êm đềm phố ấm áp ngày nào gió tha thiết ngọt ngào lòng anh yêu em nhiều hơn.
    Na ... na ...
    Ngày hôm qua anh mơ được cùng em tay trong tay đến một nơi thiên đường đầy ánh nắng là nơi mùa xuân bắt đầu một hạnh phúc mới bắt đầu chỉ có anh và em.
    Ngày hôm nay nơi đây mình cùng đi trên con phố quen ngắt tặng em một cánh hoa vàng lời yêu này anh chưa dám nói chỉ dấu kín trong lòng người ơi em có hay không.
    Nhờ chút nắng ấm mùa xuân gửi đến em tình yêu, gửi ngàn câu ca nhờ con gió mang đến người anh chấp tay khẽ nguyện cầu sẽ có một phép nhiệm màu để em không bao giờ xa anh.
    Nhờ chút nắng ấm mùa xuân gửi đến em tình yêu gửi lại nơi đây bao kí ức êm đềm thật ngọt ngào môi hôn ấy thật nồng nàn phố ấm áp nguyện bước bên nhau trọn đời.
    Nhờ chút nắng ấm mùa xuân gửi đến em tình yêu gửi lại nơi đây bao kí ức êm đềm phố ấm áp ngày nào gió tha thiết ngọt ngào lòng anh yêu em nhiều hơn.

Hôm nay: Sat Apr 27, 2024 6:59 pm